Opnað var fyrir félagaskiptin í íslenska fótboltanum í dag, miðvikudaginn 17. júlí, og íslensku félögin í tveimur efstu deildum kvenna geta fengið til sín leikmenn næstu vikurnar.
Félög í Bestu deild kvenna geta fengið til sín leikmenn til 13. ágúst en félög í 1. deild kvenna (Lengjudeildinni) til 31. júlí. Félagaskiptaglugginn í 2. deild kvenna hefur verið opinn allt tímabilið.
Mbl.is fylgist að vanda með öllum breytingum á liðum í þessum tveimur deildum og þessi frétt er uppfærð jafnt og þétt eftir því sem félagaskiptin eru staðfest.
Hér má sjá öll staðfest félagaskipti í Bestu deild kvenna og 1. deild kvenna (Lengjudeildinni). Fyrst nýjustu skiptin og síðan alla leikmenn sem hafa komið og farið frá hverju liði fyrir sig frá því síðasta félagaskiptaglugga var lokað í vor. Dagsetning segir til um hvenær viðkomandi er löglegur með nýju liði.
Helstu félagaskiptin síðustu daga:
20.7. Sara Montoro, ÍH - FH (úr láni)
20.7. Hanna Kallmaier, ÍH - FH
20.7. Helena Ósk Hálfdánardóttir, FH - Valur (úr láni)
20.7. Mónika Hlíf Sigurhjartardóttir, danskt félag - HK
20.7. Kristjana Ása Þórðardóttir, HK - Fjölnir (lán)
19.7. Melissa Garcia, Bielsko-Biala - Þróttur R.
19.7. Thelma Sól Óðinsdóttir, ÍBV - Afturelding
19.7. Ágústa María Valtýsdóttir, KH - ÍBV (lán)
19.7. Krista Sól Nielsen, Dalvík/Reynir - Tindastóll (úr láni)
18.7. Natasha Anasi, Brann - Valur
18.7. Madelyn Robbins, Kanada - Grótta
18.7. Elísabet Freyja Þorvaldsdóttir, Europa - Þróttur R.
18.7. Bergþóra Sól Ásmundsdóttir, Örebro - Víkingur R.
17.7. Amanda Andradóttir, Valur - Twente
17.7. Caitlin Cosme, Stjarnan - Nantes
17.7. María Del Mar, Europa - Tindastóll
17.7. Íris Una Þórðardóttir, Þróttur R. - Fylkir (lán)
10.7. Hanna Kallmaier, Valur - ÍH
10.7. Hildur Laila Hákonardóttir, Þróttur R. - KR (lán)
10.7. Sóley María Davíðsdóttir, HK - KR (lán)
Félagaskiptin hjá hverju félagi fyrir sig eru sem hér segir. Þar sem dagsetningu vantar er ekki búið að ganga formlega frá félagaskiptunum.
BREIÐABLIK
Þjálfari: Nik Chamberlain.
Staðan 17. júlí: 1. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
VALUR
Þjálfari: Pétur Pétursson.
Staðan 17. júlí: 2. sæti.
Komnar:
20.7. Helena Ósk Hálfdánardóttir frá FH (úr láni)
18.7. Natasha Anasi frá Brann (Noregi)
Farnar:
17.7. Amanda Andradóttir í Twente (Hollandi)
10.7. Hanna Kallmaier í ÍH
ÞÓR/KA
Þjálfari: Jóhann Kristinn Gunnarsson.
Staðan 17. júlí: 3. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
FH
Þjálfari: Guðni Eiríksson.
Staðan 17. júlí: 4. sæti.
Komnar:
20.7. Sara Montoro frá ÍH (úr láni)
20.7. Hanna Kallmaier frá ÍH
Farnar:
20.7. Helena Ósk Hálfdánardóttir í Val (úr láni)
3.7. Sara Montoro í ÍH (lán)
VÍKINGUR R.
Þjálfari: John Henry Andrews.
Staðan 17. júlí: 5. sæti.
Komnar:
18.7. Bergþóra Sól Ásmundsdóttir frá Örebro (Svíþjóð)
Farnar:
Sigdís Eva Bárðardóttir í Norrköping (Svíþjóð)
6.7. Dagbjört Ingvarsdóttir í Völsung (lán)
STJARNAN
Þjálfari: Jóhannes Karl Sigursteinsson.
Staðan 17. júlí: 6. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
17.7. Caitlin Cosme í Nantes (Frakklandi)
TINDASTÓLL
Þjálfari: Halldór Jón Sigurðsson
Staðan 17. júlí: 7. sæti.
Komnar:
19.7. Krista Sól Nielsen frá Dalvík/Reyni (úr láni)
17.7. Maria del Mar frá Europa (Spáni)
Farnar:
Gwendolyn Mummert
ÞRÓTTUR R.
Þjálfari: Ólafur Helgi Kristjánsson.
Staðan 17. júlí: 8. sæti.
Komnar:
19.7. Melissa Garcia frá Bielsko-Biala (Póllandi)
18.7. Elísabet Freyja Þorvaldsdóttir frá Europa (Spáni)
Farnar:
17.7. Íris Una Þórðardóttir í Fylki (lán)
10.7. Hildur Laila Hákonardóttir í KR (lán)
KEFLAVÍK
Þjálfari: Jonathan Glenn
Staðan 17. júlí: 9. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
FYLKIR
Þjálfari: Gunnar Magnús Jónsson.
Staðan 17. júlí: 10. sæti.
Komnar:
17.7. Íris Una Þórðardóttir frá Þrótti R. (lán)
Farnar:
Engar
FHL
Þjálfari: Björgvin Karl Gunnarsson.
Staðan 17. júlí: 1. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
AFTURELDING
Þjálfari: Perry John Mclachlan.
Staðan 17. júlí: 2. sæti.
Komnar:
19.7. Thelma Sól Óðinsdóttir frá ÍBV
Farnar:
Engar
GRÓTTA
Þjálfari: Matthías Guðmundsson.
Staðan 17. júlí: 3. sæti.
Komnar:
18.7. Madelyn Robbins frá Kanada
Farnar:
Engar
ÍA
Þjálfari: Skarphéðinn Magnússon.
Staðan 17. júlí: 4. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
HK
Þjálfari: Guðni Þór Einarsson.
Staðan 17. júlí: 5. sæti.
Komnar:
20.7. Mónika Hlíf Sigurhjartardóttir frá dönsku félagi
Farnar:
20.7. Kristjana Ása Þórðardóttir í Fjölni (lán)
10.7. Sóley María Davíðsdóttir í KR (lán)
ÍBV
Þjálfari: Jón Ólafur Daníelsson.
Staðan 17. júlí: 6. sæti.
Komnar:
19.7. Ágústa María Valtýsdóttir frá KH (lán)
Farnar:
19.7. Thelma Sól Óðinsdóttir í Aftureldingu
GRINDAVÍK
Þjálfari: Anton Ingi Rúnarsson.
Staðan 17. júlí: 7. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
FRAM
Þjálfari: Óskar Smári Haraldsson.
Staðan 17. júlí: 8. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
SELFOSS
Þjálfari: Björn Sigurbjörnsson.
Staðan 17. júlí: 9. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
ÍR
Þjálfari: Þorleifur Óskarsson.
Staðan 17. júlí: 10. sæti.
Komnar:
Engar
Farnar:
Engar
Félagaskipti í janúar 2024